ราคา 1190000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 28.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 42500.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
โครงการ ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์ (แฮปปี้แลนด์ เฟส 5) | Lumpini Center Navamintr (Happyland Phase 5)

Kitichanasin
0647379761
2023-05-02 03:32:24.0
เลขที่ประกาศ: 440439
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายด่วน ! Lumpini Center Nawamin รหัสทรัพย์ TQS04-955 แบบ สตูดิดอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 28 ตรม. ชั้น 6 ขาย 1,190,000 บาท *ทักไลน์ >> 0647379761 คุณ ไข่เจียว

รายละเอียดเพิ่มเติม
- บริการยื่นสินเชื่อให้ฟรี -
-กรุณานัดหมายล่วงหน้า 1 วัน-
________________________________
รายละเอียดห้อง

* คอนโด ลุมพินีเซ็นเตอร์ นวมินทร์ (แฮปปี้แลนด์ เฟส 5)

* สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ
- ขนาด 28 ตรม ชั้น 6
- ลมเย็นสบาย
- ตกแต่งพร้อมเขาอยู่
เฟอร์นิเจอร์ใหม่แอร์ใหม่

(ค่าโอน ฝ่ายละครึ่ง)
_____________________________________________________
สนใจโปรดทักไลน์ Line ID : 0647379761 (ตอบไวกว่า)
https://line.me/ti/p/sfh2Z1jAUt

Call : 0647379761 คุณ ไข่เจียว (โปรดโทรติดต่อในเวลางาน 08.00-17.00 น.)

KITICHANASIN REALESTATE CO.LTD
รับฝาก ขาย/เช่า บ้าน-คอนโด-ที่ดิน-โรงงาน

Page Face Book : กิติชนาสิน อสังหาริมทรัพย์
https://www.facebook.com/KITTICHANASIN/
Email : Kitichanasinrealestate@gmail.com

Kitichanasin Realestate services

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
แฮปปี้แลนด์ เฟส 5
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์ (แฮปปี้แลนด์ เฟส 5) Lumpini Center Navamintr (Happyland Phase 5)
ลุมพินี เซ็นเตอร์ นวมินทร์ (แฮปปี้แลนด์ เฟส 5) | Lumpini Center Navamintr (Happyland Phase 5)